• tutar shafi

DAPOW B5-420&B5-440 Ƙwararriyar Ƙarshen Gudu

Takaitaccen Bayani:

B5-420&B5-440 Treadmill kayan aiki ne na zaɓi don masu sha'awar motsa jiki waɗanda ke neman ƙwarewar motsa jiki mai ƙima a gida, a ofis ko a wurin motsa jiki.Matsakaicin saurin 1.0-14km / h, 420 * 1220mm faffadan titin titin jirgin sama, mai mai da kai, haɗin Bluetooth, fasahar shaƙar girgiza SynFlyer, daidaitawar motar AC da sauran ayyukan ci gaba suna tabbatar da aminci, jin daɗi da ƙwarewar motsa jiki na aerobic.
B5-420&B5-440 Treadmill ɗinmu don masu sha'awar motsa jiki ne na duk matakan neman amintaccen abokin motsa jiki.Ko kai mafari ne ko ƙwararren masani, injin ɗin mu yana ba da aikace-aikace da yawa, yana mai da su cikakkiyar ƙari ga gidan motsa jiki, ofis, ko cibiyar motsa jiki.


  • Ƙarfin mota:2.0 HP
  • Ƙimar Wutar Lantarki:AC220-240V/50HZ AC110-120V/60HZ
  • Tsawon sauri:1.0-14.0km/h
  • Wurin gudu:420x1220mm & 440/1220mm
  • GW/NW :53/45.5kg
  • Matsakaicin Nauyin Mai Amfani:100kg
  • Girman shiryarwa:1660*765*290mm
  • Ana Loda QTY:81 guda/STD 20 GP 193piece/STD 40 HQ
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin samfur

    DPAO B5-420 & B5-440, a matsayin ƙwararren gida mai nadawa ƙwanƙwasawa, zai yi babban aboki ga aikin motsa jiki na yau da kullun! Motar DC 2.5HP tana tabbatar da aiki mai ƙarfi da daidaito, yayin da kewayon saurin 1.0-14km / h ya dace da bukatun ku. gudu daban-daban.

    Wurin gudu na wannan ƙirar shine 420 * 1220mm & 440 * 1220mm don ku iya jin daɗin gudu, tafiya ko gudu. Hakanan za'a iya nannade injin ɗin don ajiya, don haka yana ɗaukar sarari kaɗan gwargwadon yiwuwa.

    Ƙungiyar kula da wasan motsa jiki ta ƙunshi ayyuka daban-daban, ba za ku iya daidaitawa kawai tare da matakan 15 ba, amma kuma kuna da shirye-shiryen horarwa na 12 da aka riga aka tsara.

    Maƙarƙashiyar kuma tana da fasalulluka na zaɓi, gami da kayan aikin Multifunctional da Kakakin Bluetooth.Idan kana bukata za mu iya keɓance maka.

    Kayan aikin mu suna sanye da kayan aikin mai da kai don tabbatar da kulawa da iska.Kuma tare da ci-gaban fasahar SynFlyer, injin mu yana rage tasiri akan gwiwoyinku, yana sa ku ƙarin kwanciyar hankali da aminci yayin motsa jiki.

    The DAPAO B5-420 nadawa gida guje treadmill ne manufa zabi ga duk wanda yake so ya ci gaba da aiki yayin da jin dadin saukaka motsa jiki a gida.mu B5-420&B5-440 treadmill shine kayan aikin motsa jiki na ƙarshe da aka tsara don masu sha'awar motsa jiki suna neman ƙwarewa, abin dogaro da ƙwarewar motsa jiki.Tare da fasalulluka na ci gaba kamar haɗin Bluetooth, fasahar tsotse girgiza SynFlyer da mai da kai, wannan injin tuƙi yana tabbatar da kwanciyar hankali, aminci da keɓaɓɓen cardio kowane lokaci.Yi oda a yau kuma ɗauki tafiyar motsa jiki zuwa mataki na gaba!

    Cikakken Bayani

    tarko.jpg
    nadawa matsi.jpg
    tafiyad.jpg
    mafi kyau treadmill.jpg
    hannu treadmill.jpg
    šaukuwa treadmill.jpg
    tuƙi don gida.jpg
    da aka yi amfani da tukwane don siyarwa.jpg
    tafiya mai tafiya.jpg
    karkata teadmill.jpg
    tarko.jpg

  • Na baya:
  • Na gaba: