• tutocin shafi

Kayan motsa jiki — Injin tsayawa hannu

Injin tsayawa hannuKayan motsa jiki ne da aka fi sani da su, wani nau'in kayan motsa jiki ne ta hanyar amfani da na'urori don taimakawa jikin ɗan adam ya tsaya da hannu. Ta hanyar tsayawa da hannu, bari jinin jiki ya koma cikin kwakwalwa, kawai kuna buƙatar amfani da mintuna 5-10 a rana, daidai da ƙarin sa'o'i 2 na barci.
Shiri kafin amfani:
Da farko, motsa jiki na ɗumi (miƙawa) kafin amfani.
Na biyu, shirya na'urar ƙidaya lokaci don sanin lokacin da hannunka zai tsaya.
Na uku, kafin a fara amfani da na'urar riƙe hannu, a tabbatar an fitar da abubuwan da ke cikin aljihun jiki, in ba haka ba zai faɗi bayan na'urar riƙe hannu.

Yadda ake amfani da shi: Ta hanyar ɗaga hannunka, za ka iya sarrafa kowace kusurwa da kanka ta amfani da ƙa'idar ma'auni. Masu amfani da ƙwarewa ya kamata su kula da lokacin tsayawa da hannu bai kamata ya yi tsayi ba, galibi cikin mintuna 2, don haka za su iya daidaitawa da tsawaita lokacin motsa jiki.
1, daidaita sandar daidaita tsayi. Da farko bisa ga tsayin jikinsu don daidaita tsayin sandar daidaita fuselage ta hannu don nemo tsayin nasu.
2. Gyara ƙafafunka. Dole ne a gyara garkuwar ƙafa bisa ga buƙatun, kuma ba za a iya amfani da ita kamar yadda ake buƙata ba saboda ƙwarewarta a kan riƙe hannu.
3. Alamomin bayan an tsaya da hannu. Jin jiri abu ne da ya zama ruwan dare, a cewar kididdigar da ba ta cika ba, sama da kashi 90 cikin 100 na mutane za su yi jin jiri, bisa ga matakinsu, za a duba kadan ba tare da an yi jinkiri ba.
4. Kula da lokaci. Da farko, ya kamata ka iyakance wurin riƙe hannunka zuwa ƙasa da minti biyu. Yi ƙoƙarin sarrafa wurin riƙe hannun digiri 20 na tsawon mako ɗaya ko makamancin haka, sau biyu zuwa uku a rana, minti ɗaya zuwa biyu a lokaci guda. Wurin riƙe hannun digiri 40 na kimanin mako guda, sau biyu zuwa uku a rana, minti ɗaya zuwa biyu na 5, Kula da kusurwa. Idan kana son yin babban wurin riƙe hannun, ya kamata ka fara ƙaramar kusurwa don daidaitawa da yanayin wurin riƙe hannun, idan wurin riƙe hannun kai tsaye ya koma ga jiki ba zai iya jurewa ba.

Amfani dainjin tsayawa hannuya kamata a kula da wasu abubuwa:
1, aminci da ƙarfi.
2, dole ne matsayin mai tsaron ƙafa ya kasance mai daɗi.
3, kar a zaɓi saboda babban yankin, injin riƙe hannun yana buƙatar ya fi girma, don ya kasance mai karko.
4, masu farawa ya kamata su zaɓi injin riƙe hannu wanda zai iya sarrafa kusurwoyi da yawa, amma ana ba da shawarar kada a yi amfani da injin riƙe hannu wanda ke gyara Kusurwoyin, idan jiki ba shi da daɗi, zai zama haɗari sosai.

Teburin juyawa


Lokacin Saƙo: Nuwamba-19-2024